ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
ชื่อผู้ติดต่อ :
Eric Ye
หมายเลขโทรศัพท์ :
+8613902450680
วอทส์แอพ :
+8613902450680
คำหลัก [ pcb ] การจับคู่ 70 ผลิตภัณฑ์.
D-Sub 9 Pin Male Panel Mount Right Angled Connectors กันน้ำ PCB Type IP67
| ตัวเรือนพลาสติก: | PA66+GF30 |
|---|---|
| เปลือก: | โลหะผสมทองแดง |
| ช่วงอุณหภูมิ: | -40-+85องศา |
| กันน้ำ: | IP67 |
| คะแนนปัจจุบัน: | 5A |
Pitch 2.54mm Pin Header ซ็อกเก็ตบอร์ด PCB หญิง 2x20 Stacking Header
| ตัวพลาสติก: | PA6T, PA9T, LCP, PBT |
|---|---|
| ติดต่อวัสดุ: | ทองเหลือง, ฟอสเฟอร์บรอนซ์ |
| คะแนนปัจจุบัน: | 3A |
| จัดอันดับแรงดันไฟฟ้า: | 300V |
| การชุบ: | ดีบุกหรือชุบทอง |
Board To Board PCB Header Connectors Pitch 0.5mm 2x25P SMT สำหรับบอร์ด PCD BTB หญิงบัดกรี OEM
| ตัวพลาสติก: | PA6T, PBT, LCP |
|---|---|
| ติดต่อวัสดุ: | ทองเหลือง, ฟอสเฟอร์บรอนซ์ |
| ขว้าง: | 0.5มม.,0.8มม.,1.0มม |
| คะแนนปัจจุบัน: | 0.5A-1A |
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -40-+105 องศา |
ขั้วต่อหัวกล่อง 2.54 มม. ระยะพิทช์ 40 พิน ขั้วต่อหัวต่อ PCB PBT LCP
| วัสดุพลาสติก: | พีบีที, ลป |
|---|---|
| ติดต่อวัสดุ: | ทองเหลือง |
| คะแนนปัจจุบัน: | 3A |
| จัดอันดับแรงดันไฟฟ้า: | 250V |
| ชุบ: | ทองหรือดีบุกชุบ |
ระยะพิทช์ 0.5 มม. ด้านหลังพลิกล็อคแนวนอน ZIF ตัวเชื่อมต่อส่วนหัว PCB ตัวเชื่อมต่อ FPC / FFC
| วัสดุพลาสติก: | ลป |
|---|---|
| ติดต่อวัสดุ: | สารเรืองแสงสีบรอนซ์ |
| คะแนนปัจจุบัน: | 0.5A |
| ทนต่อแรงดันไฟฟ้า: | 500V |
| ต้านทานการติดต่อ: | ≤20 MΩ |
Pitch 10.0mm Power PCB Header Connectors Single Row Wafer Housing Terminal PA66 PA46 UL94v0
| วัสดุพลาสติก: | PA66, PA46 UL94v0 |
|---|---|
| ติดต่อวัสดุ: | ทองเหลือง, ฟอสเฟอร์บรอนซ์ |
| คะแนนปัจจุบัน: | 16ก |
| พิกัดแรงดันไฟฟ้า: | 600V |
| การชุบ: | ดีบุกหรือชุบทอง |
0.5mm Pitch Female SMD SMT PCB Header Connectors 20P 40P 50P ประเภทรายการด้านข้างตัวเชื่อมต่อ BTB
| วัสดุพลาสติก: | PA9T/LCP UL94V~0 |
|---|---|
| ติดต่อวัสดุ: | PA9T/LCP UL94V~0 |
| ขว้าง: | 0.5มม |
| คะแนนปัจจุบัน: | 0.5A |
| ความต้านทานของฉนวน: | 500M โอห์ม/นาที |
ตัวเชื่อมต่อบอร์ดกับบอร์ด PCB ส่วนหัว 0.8 มม. 0.5 มม. ระยะห่างชายหญิง SMT ประเภท 20P 60P 80P ประเภทรายการด้านข้าง BTB
| วัสดุพลาสติก: | PA6T, PA9T, PBT, |
|---|---|
| ติดต่อวัสดุ: | ทองเหลือง, ฟอสเฟอร์บรอนซ์ |
| ขว้าง: | 0.5มม.,0.8มม |
| จัดอันดับปัจจุบัน: | 0.5A, 1A |
| ทนต่อแรงดันไฟฟ้า: | 200V AC/นาที |
PBT GF30 Right Angle Card Slot ช่องเสียบ PCB Header Connectors 2.54mm
| วัสดุพลาสติก: | พีบีที GF30 |
|---|---|
| ติดต่อ: | ทองเหลือง, ฟอสเฟอร์บรอนซ์ |
| ขว้าง: | 2.54มม |
| คะแนนปัจจุบัน: | 3A |
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -40-+105 องศา |
ตัวเชื่อมต่ออุตสาหกรรม DB9 มุมขวา 180 ° DIP DSUB สำหรับ PCB PBT สีดำพร้อมสกรูส้อมด้านหลัง
| วัสดุฉนวน: | พีบีที |
|---|---|
| วัสดุเปลือก: | สแตนเลส, ทองแดง |
| ต้านทานการติดต่อ: | สูงสุด 20mΩ |
| ความต้านทานของฉนวน: | ขั้นต่ำ 1,000MΩ |
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -55℃ ถึง +105℃ |

