Tất cả sản phẩm
Người liên hệ :
Eric Ye
Số điện thoại :
+8613902450680
whatsapp :
+8613902450680
Kewords [ pcb ] trận đấu 70 các sản phẩm.
Bảng điều khiển nam D-Sub 9 chân Gắn kết nối chống nước có góc phải Loại PCB IP67
| Nhà nhựa: | PA66+GF30 |
|---|---|
| Vỏ bọc: | hợp kim đồng |
| Phạm vi nhiệt độ: | -40-+85 độ |
| Không thấm nước: | IP67 |
| Đánh giá hiện tại: | 5A |
Pitch 2.54mm Pin Header Nữ PCB Board Socket 2x20 Stacking Header
| thân nhựa: | PA6T, PA9T, LCP, PBT |
|---|---|
| Tài liệu liên hệ: | đồng thau, đồng phốt pho |
| Đánh giá hiện tại: | 3A |
| Điện áp định mức: | 300V |
| mạ: | thiếc hoặc mạ vàng |
Board To Board Đầu nối tiêu đề PCB Pitch 0,5mm 2x25P SMT cho PCD Board BTB Female Solder OEM
| thân nhựa: | PA6T, PBT, LCP |
|---|---|
| Tài liệu liên hệ: | đồng thau, đồng phốt pho |
| Sân bóng đá: | 0,5mm, 0,8mm, 1,0mm |
| Đánh giá hiện tại: | 0,5A-1A |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40-+105 độ |
Đầu nối tiêu đề hộp 2,54mm Pitch 40 Pin Đầu nối tiêu đề PCB PBT LCP
| Vật liệu nhựa: | LNTT, LCP |
|---|---|
| Tài liệu liên hệ: | Thau |
| Đánh giá hiện tại: | 3A |
| Điện áp định mức: | 250V |
| mạ: | mạ vàng hoặc thiếc |
Khoảng cách 0,5mm Ngang mặt sau Khóa lật ZIF Đầu nối tiêu đề PCB Đầu nối FPC / FFC
| Vật liệu nhựa: | LCP |
|---|---|
| Tài liệu liên hệ: | Đồng phốt-pho |
| Đánh giá hiện tại: | 0,5A |
| chịu được điện áp: | 500V |
| Liên hệ với điện trở: | ≤20 MΩ |
Đầu nối tiêu đề PCB công suất cao 10,0mm Thiết bị đầu cuối nhà ở wafer một hàng PA66 PA46 UL94v0
| Vật liệu nhựa: | PA66, PA46 UL94v0 |
|---|---|
| Tài liệu liên hệ: | đồng thau, đồng phốt pho |
| Đánh giá hiện tại: | 16A |
| Điện áp định mức: | 600V |
| mạ: | thiếc hoặc mạ vàng |
Đầu nối tiêu đề PCB PCB 0,5mm Pitch Nữ Đầu nối BTB loại 20P 40P 50P
| Vật liệu nhựa: | PA9T/LCP UL94V~0 |
|---|---|
| Tài liệu liên hệ: | PA9T/LCP UL94V~0 |
| Sân bóng đá: | 0,5mm |
| Đánh giá hiện tại: | 0,5A |
| Vật liệu chống điện: | 500M Ohm/phút |
Đầu nối bo mạch PCB Đầu nối 0,8mm 0,5mm Nam Nữ Loại SMT 20P 60P 80P Loại mục nhập bên BTB
| Vật liệu nhựa: | PA6T, PA9T, PBT, |
|---|---|
| Tài liệu liên hệ: | đồng thau, đồng phốt pho |
| Sân bóng đá: | 0,5mm, 0,8mm |
| Đánh giá hiện tại: | 0,5A, 1A |
| chịu được điện áp: | 200V AC/phút |
PBT GF30 Góc phải Thẻ Cạnh Khe cắm Đầu nối Đầu nối PCB 2,54mm
| Vật liệu nhựa: | PBT GF30 |
|---|---|
| Liên hệ: | đồng thau, đồng phốt pho |
| Sân bóng đá: | 2,54mm |
| Đánh giá hiện tại: | 3A |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40-+105 độ |
Đầu nối công nghiệp DB9 góc phải 180 ° DSUB cho PCB PBT Đen với vít ngã ba phía sau
| vật liệu cách điện: | PBT |
|---|---|
| Chất liệu vỏ: | thép không gỉ, đồng |
| Liên hệ với điện trở: | Tối đa 20mΩ |
| Vật liệu chống điện: | Tối thiểu 1000MΩ |
| NHIỆT ĐỘ HOẠT ĐỘNG: | -55℃ đến +105℃ |

