Tất cả sản phẩm
Người liên hệ :
Eric Ye
Số điện thoại :
+8613902450680
whatsapp :
+8613902450680
Kewords [ pcb ] trận đấu 70 các sản phẩm.
PA6T LCP Board To Board Pin Header PCB Header Connectors Pitch 1.0mm SMT
| Vật liệu nhựa: | PA6T, LCP |
|---|---|
| Tài liệu liên hệ: | đồng thau, đồng phốt pho |
| Sân bóng đá: | 0,5mm, 0,8mm, 1,0mm |
| Màu sắc: | Màu xanh đen |
| ghim: | 2*2-2*40 chân |
Dual Row Side 2,54mm Pitch Góc phải Đầu nối tiêu đề PCB Đèn flash vàng Chất liệu PBT
| Vật liệu nhựa: | PA6T, PBT, LCP |
|---|---|
| Tài liệu liên hệ: | đồng thau, đồng phốt pho |
| Sân bóng đá: | 2,54mm |
| Liên hệ với điện trở: | Tối đa 20mΩ |
| Vật liệu chống điện: | Tối thiểu 1000MΩ |
1.0 AMP PCB Mount Connector Pitch 1.27mm Board To Board Female Dual Row Loại SMT Tốc độ cao
| chất liệu nhựa: | PA6T, PA9T, LCP |
|---|---|
| Tài liệu liên hệ: | đồng thau, đồng phốt pho |
| Sân bóng đá: | 1,27mm |
| Đánh giá hiện tại: | 1A |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40-+105 độ |
1.27mm Pitch PBT GF30 Đầu nối Servo nữ PCB mạ vàng Loại CN Góc phải
| Liên hệ đầu cuối: | Đồng phốt-pho |
|---|---|
| Vỏ bọc: | kẽm, SPCC |
| nhà ở: | PBT GF30 |
| Liên hệ mạ: | Mạ vàng |
| Sân bóng đá: | Khoảng cách 1,27mm |
1.27mm Pitch Board To Board Đầu nối PCB Nam Nữ Tiêu đề 12Pin 24Pin
| Vật liệu nhựa: | PBT, PA6T, LCP, |
|---|---|
| Tài liệu liên hệ: | đồng thau, đồng phốt pho |
| Sân bóng đá: | 1,27mm |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40--+105 độ |
| Đánh giá hiện tại: | 2A |
Đầu hộp 2,54mm 40Pin 2 * 20P Đầu nối PCB góc phải DIP 2.5 PA6T Ô tô
| Vật liệu nhựa: | PBT, PA6T, LCP |
|---|---|
| Tài liệu liên hệ: | đồng thau, đồng phốt pho |
| Sân bóng đá: | 2,54mm |
| Đánh giá hiện tại: | 3A |
| mạ: | 3A |
Đầu nối chân cái 2,54mm Pitch Mạ vàng PCB 2-40P
| Vật liệu nhựa: | PBT, PA6T, LCP |
|---|---|
| Tài liệu liên hệ: | đồng thau, đồng phốt pho |
| Sân bóng đá: | 2,54mm |
| Đánh giá hiện tại: | 3A |
| mạ: | mạ vàng hoặc thiếc |
Đầu nối Champ 2.16mm Pitch 957 Đầu nối Centronic PCB Mount 100P
| Vật liệu nhựa: | PBT |
|---|---|
| Tài liệu liên hệ: | Thau |
| Sân bóng đá: | 2,16mm |
| ghim: | 100 chân |
| Vỏ bọc: | mạ niken |
Đầu nối ô tô PBT GF30 12 chân Đầu nối PCB thay thế màu đen cho TE 174051-2
| Vật liệu nhựa: | PBT GF30 |
|---|---|
| Tài liệu liên hệ: | đồng thau, đồng phốt pho |
| Sân bóng đá: | 2,54mm, 2,5mm |
| Đánh giá hiện tại: | 3-5A |
| mạ: | mạ vàng hoặc thiếc |
Đầu nối tốc độ cao chắc chắn dành cho nữ Pitch 1.27mm SMC Type-B SMT Type PCB Board To Board Connectors
| Vật liệu nhựa: | PA6T, PA9T, LCP |
|---|---|
| Tài liệu liên hệ: | đồng thau, đồng phốt pho |
| Sân bóng đá: | 1,27mm |
| Đánh giá hiện tại: | 1.5A |
| mạ: | thiếc hoặc mạ vàng |

