Tất cả sản phẩm
Người liên hệ :
Eric Ye
Số điện thoại :
+8613902450680
whatsapp :
+8613902450680
Kewords [ pcb ] trận đấu 70 các sản phẩm.
Tiêu đề pin 1,27mm hàng kép SMD SMT Góc phải PA6T PA9T LCP
| Vật liệu nhựa: | PA6T, PA9T, LCP |
|---|---|
| Tài liệu liên hệ: | đồng thau, đồng phốt pho |
| Sân bóng đá: | 1,27mm |
| Đánh giá hiện tại: | 1.5A |
| mạ: | thiếc hoặc mạ vàng |
Bảng điều khiển M12 Gắn kết nối nam Ổ cắm công nghiệp Đầu nối tròn M12 90 độ
| Chèn tài liệu: | PA66 |
|---|---|
| Chất liệu vỏ: | hợp kim kẽm |
| Tài liệu liên hệ: | Thau |
| khớp nối: | khớp nối ren |
| chu kỳ giao phối: | 500 chu kỳ |
THT Mount Đầu chốt thẳng 3,5 mm Mạ vàng 1U'' PA6T
| Thương hiệu: | Shinelink |
|---|---|
| nhà ở: | PBT 94V~0, LCP, PA6T; |
| Liên hệ mạ: | Mạ vàng 1U'' |
| Kiểu lắp: | Núi THT |
| chi tiết đóng gói: | ống, polybag, băng và cuộn |
Đầu nối SCSI 100pin nam có vỏ kim loại
| chi tiết đóng gói: | Cái mâm |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 14 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, T/T |
| Khả năng cung cấp: | Công suất hàng ngày 1k chiếc |
| : |
2,54mm Pitch Dual Row Đầu nối đầu pin nam 4pin đến 80pin
| Vật liệu: | PBT, PA6T, đồng thau, photpho |
|---|---|
| Đánh giá hiện tại: | 3A |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40--+105 độ |
| mạ: | thiếc hoặc mạ vàng |
| Màu sắc: | Đen |
Đầu nối chân cắm loại SMT 2,54mm Pitch Chất cách điện kép PA9T Phosphor Bronze
| Vật liệu cách điện:: | PA9T |
|---|---|
| số pin: | 2-80pin |
| Tài liệu liên hệ: | Đồng phốt-pho |
| Điện trở tiếp xúc:: | 20mΩ |
| Vật liệu chống điện:: | tối thiểu 1000 MΩ |
SMT Dual Row 1.27mm Pitch Pin Header Connector Ô tô mạ vàng đen PBT
| Vật liệu nhựa: | PBT, PA6T, LCP |
|---|---|
| Tài liệu liên hệ: | đồng thau, đồng phốt pho |
| Sân bóng đá: | 1,27mm |
| Đánh giá hiện tại: | 2A |
| mạ: | mạ vàng hoặc thiếc |
Đầu nối chân cắm THT 1.27mm Đầu nối tự động PA6T PA9T LCP
| Vật liệu nhựa: | PA6T, PBT, LCP, PA9T |
|---|---|
| Tài liệu liên hệ: | đồng thau, đồng phốt pho |
| Sân bóng đá: | 1,27mm |
| mạ: | thiếc hoặc mạ vàng |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40---+105 độ |
Góc phải 3 hàng Nam Thiết bị đầu cuối DIN 41612 Đầu nối 10pin 20pin 30pin
| vật liệu cách điện: | PBT |
|---|---|
| Màu sắc: | Xám |
| Sân bóng đá: | 2,54mm, 5,08mm |
| Tài liệu liên hệ: | Thau |
| mạ: | Mạ vàng |
PBT PA6T LCP Surface Mount 8 Đầu nối tiêu đề Pin 3.0AMP Ô tô
| Vật liệu nhựa: | PBT, PA6T, LCP |
|---|---|
| Tài liệu liên hệ: | đồng thau, đồng phốt pho |
| Sân bóng đá: | 2,54mm |
| Vật liệu chống điện: | Tối thiểu 1000MΩ |
| Liên hệ với điện trở: | Tối đa 20mΩ |

