Tất cả sản phẩm
Người liên hệ :
Eric Ye
Số điện thoại :
+8613902450680
whatsapp :
+8613902450680
Kewords [ pcb ] trận đấu 70 các sản phẩm.
2-2328724-5 Đầu nối tiêu đề PCB 0,3mm Đầu nối dây trung tâm phía trước với đầu nối bảng
| Vật liệu nhựa: | LCP, UL94V0 |
|---|---|
| Tài liệu liên hệ: | Đồng phốt-pho |
| Đánh giá hiện tại: | 0,5A |
| chịu được điện áp: | 250V |
| Liên hệ với điện trở: | 20m ôm phút |
Đầu nối tiêu đề FPC / FFC PCB loại NO-ZIF DIP Đầu vào góc bên phải 90 độ
| Vật liệu nhựa: | LCP |
|---|---|
| Tài liệu liên hệ: | Đồng phốt-pho |
| Đánh giá hiện tại: | 0,5A |
| chịu được điện áp: | 250V |
| Liên hệ với điện trở: | Tối đa 20mohm |
Đầu nối tiêu đề PCB Pitch Conn 4.2mm Đầu nối DIP mạ thiếc PA6T
| Vật liệu nhựa: | PA6T, LCP |
|---|---|
| Tài liệu liên hệ: | đồng thau, đồng phốt pho |
| Đánh giá hiện tại: | 9A |
| Điện áp định mức: | 500V |
| Phạm vi nhiệt độ: | -40-+105 độ |
Đầu nối ổ cắm PCB mạ vàng với chiều cao tùy chọn
| Liên hệ mạ: | Vàng |
|---|---|
| loại trình kết nối: | tiêu đề |
| Chiều rộng: | Không bắt buộc |
| tên sản phẩm: | Đầu nối tiêu đề PCB |
| Nhiệt độ hoạt động: | -25°C đến +85°C |
Đầu nối bo mạch PCB 1-2 hàng Đầu nối hàn -25°C đến +85°C
| loại trình kết nối: | tiêu đề |
|---|---|
| chấm dứt: | Hàn, Nhấn Fit |
| Số vị trí: | 2-40, 1-20, |
| tên sản phẩm: | Đầu nối tiêu đề PCB |
| đánh giá điện áp: | 250V |
Đầu nối đầu PCB kết thúc hàn với chất cách điện bằng nhựa nhiệt dẻo và lắp xuyên lỗ
| Đánh giá hiện tại: | 3A |
|---|---|
| vật liệu cách điện: | nhựa nhiệt dẻo |
| Tài liệu liên hệ: | hợp kim đồng |
| loại trình kết nối: | tiêu đề |
| Sân bóng đá: | 2,54mm |
Đầu nối tiêu đề PCB 3A bằng nhựa nhiệt dẻo cho thiết bị điện tử
| Tài liệu liên hệ: | hợp kim đồng |
|---|---|
| đánh giá điện áp: | 250V |
| Chiều cao: | Không bắt buộc |
| Kiểu lắp: | Thông qua lỗ |
| loại trình kết nối: | tiêu đề |
Đầu nối bo mạch PCB xuyên lỗ 250V
| Insulator Material: | Thermoplastic |
|---|---|
| Contact Material: | Copper Alloy |
| Number of Positions: | 2-40, 1-20, |
| Mounting Type: | Through Hole |
| Pitch: | 2.54mm |
7222-1368 Cáp YZK 16 chân đến bảng mạch PCB Đầu nối dây ô tô 2,54mm
| Vật liệu nhựa: | PBT |
|---|---|
| Tài liệu liên hệ: | Thau |
| Sân bóng đá: | 2,54mm |
| Màu sắc: | trắng |
| Đánh giá hiện tại: | 3-5A |
Khoảng cách 2,2mm 24 Pin Nữ Nam Kết nối điện kín PCB Ô tô PA6T
| Vật liệu nhựa: | PA6T, PBT, LCP |
|---|---|
| Tài liệu liên hệ: | đồng thau, đồng phốt pho |
| Đánh giá hiện tại: | 3A |
| Điện áp định mức: | 300V |
| mạ: | thiếc hoặc mạ vàng |

