Tất cả sản phẩm
Người liên hệ :
Eric Ye
Số điện thoại :
+8613902450680
whatsapp :
+8613902450680
Kewords [ pcb ] trận đấu 70 các sản phẩm.
2,54mm 3 hàng Thiết bị đầu cuối nam DIN 41612 Đầu nối 3 * 10pin PCB Châu Âu Góc phải
| Vật liệu nhựa: | PBT |
|---|---|
| Tài liệu liên hệ: | Thau |
| Sân bóng đá: | 2,54mm |
| Màu sắc: | Xám |
| mạ: | Mạ vàng |
Đầu đực 23 chân 4.0mm Vít AMPSEAL chèn ECU ô tô loại PCB
| Vật liệu nhựa: | PBT GF30 |
|---|---|
| Tài liệu liên hệ: | đồng thau, đồng phốt pho |
| Đánh giá hiện tại: | 8A, 10A |
| mạ: | thiếc hoặc mạ vàng |
| ghim: | 8, 14, 23, 35 chân |
Vòng 1,27mm Nam Nữ Đầu ghim thẳng 2-40p Dip Smt Hàng đơn PCB 2 mm 2,54mm
| Vật liệu nhựa: | PA6T, PA9T, PBT |
|---|---|
| Tài liệu liên hệ: | đồng thau, đồng phốt pho |
| Sân bóng đá: | 1.27mm, 2.0mm, 2.54mm |
| Đánh giá hiện tại: | 3A |
| mạ: | thiếc hoặc mạ vàng |
Đầu nối DIN 41612 64 Pin Dip Solder C Type Female Connector
| Thương hiệu: | Shinelink |
|---|---|
| Số lượng hàng: | hàng ba |
| Sân bóng đá: | 2,54mm |
| phong cách chấm dứt: | nhúng hàn |
| chi tiết đóng gói: | Cái mâm |
40 Pin Pitch 2.54mm Break Away Nam Nữ Heads Board To Board
| Vật liệu nhựa: | PA6T, PBT, LCP, |
|---|---|
| Tài liệu liên hệ: | đồng thau, đồng phốt pho |
| Sân bóng đá: | 2,54mm |
| Số PIN: | 1-40pin |
| Màu sắc: | Đen |
Đầu nối bo mạch đến bo mạch Đầu nối tiêu đề hàng kép 2.0mm 180 chân
| Vật liệu nhựa: | PBT, PA6T, LCP |
|---|---|
| Tài liệu liên hệ: | đồng thau, đồng phốt pho |
| Đánh giá hiện tại: | 3A |
| Kiểu: | Hội đồng quản trị |
| mạ: | thiếc hoặc mạ vàng |
Đầu nối chân cắm 5 chân 2,54mm Pitch Loại PA6T Ô tô
| Vật liệu nhựa: | PA6T, PBT, LCP |
|---|---|
| Tài liệu liên hệ: | đồng thau, đồng phốt pho |
| Sân bóng đá: | 2,54mm |
| Đánh giá hiện tại: | 3A |
| mạ: | mạ vàng hoặc thiếc |
Pitch 2,54mm Đầu nối chân cắm góc phải ba hàng Đầu nối tự động mạ vàng PA6T
| Vật liệu nhựa: | PBT, PA6T, LCP |
|---|---|
| Tài liệu liên hệ: | đồng thau, đồng phốt pho |
| Đánh giá hiện tại: | 3A |
| Sân bóng đá: | 2,54mm |
| mạ: | mạ vàng hoặc thiếc |
2.0mm 2.54mm Đường thẳng góc phải Hộp SMT Đầu nối tiêu đề có vỏ bọc PA6T Mạ vàng
| Vật liệu nhựa: | PBT, PA6T, LCP |
|---|---|
| Tài liệu liên hệ: | đồng thau, đồng phốt pho |
| Sân bóng đá: | 2.0mm, 2.54mm, |
| Đánh giá hiện tại: | 3A |
| mạ: | mạ vàng hoặc thiếc |
Đầu nối đầu 16 chân PA6T LCP PBT H2.0mm Thiếc hoặc mạ vàng
| thân nhựa: | PA6T, LCP, PBT |
|---|---|
| Tài liệu liên hệ: | đồng thau, đồng phốt pho |
| Sân bóng đá: | 4.2mm |
| Đánh giá hiện tại: | 3A |
| mạ: | thiếc hoặc mạ vàng |

