ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
ชื่อผู้ติดต่อ :
Eric Ye
หมายเลขโทรศัพท์ :
+8613902450680
วอทส์แอพ :
+8613902450680
คำหลัก [ pcb ] การจับคู่ 70 ผลิตภัณฑ์.
ขั้วต่อตัวผู้ 2.54 มม. 3 แถว DIN 41612 3 * 10 พิน PCB มุมฉากยุโรป
| วัสดุพลาสติก: | พีบีที |
|---|---|
| ติดต่อวัสดุ: | ทองเหลือง |
| ขว้าง: | 2.54มม |
| สี: | สีเทา |
| การชุบ: | ชุบทอง |
23pin 4.0mm pitch male header AMPSEAL สกรูใส่ PCB ประเภทยานยนต์ ECU
| วัสดุพลาสติก: | พีบีที GF30 |
|---|---|
| ติดต่อวัสดุ: | ทองเหลือง, ฟอสเฟอร์บรอนซ์ |
| จัดอันดับปัจจุบัน: | 8A, 10A |
| การชุบ: | ดีบุกหรือชุบทอง |
| หมุด: | 8, 14, 23, 35พิน |
รอบ 1.27 มม. หัวเข็มตรงชายหญิง 2-40p Dip Smt แถวเดียว PCB 2 มม. 2.54 มม.
| วัสดุพลาสติก: | PA6T, PA9T, PBT |
|---|---|
| ติดต่อวัสดุ: | ทองเหลือง, ฟอสเฟอร์บรอนซ์ |
| ขว้าง: | 1.27มม.,2.0มม.,2.54มม |
| คะแนนปัจจุบัน: | 3A |
| การชุบ: | ดีบุกหรือชุบทอง |
ขั้วต่อ DIN 41612 64 ขั้วต่อพินบัดกรีชนิด C ตัวเมีย
| ยี่ห้อ: | ไชน์ลิงค์ |
|---|---|
| หมายเลขแถว: | สามแถว |
| ขว้าง: | 2.54มม |
| รูปแบบการสิ้นสุด: | จุ่มประสาน |
| รายละเอียดการบรรจุ: | ถาด |
40 Pin Pitch 2.54mm แยกชายหญิง Headers Board To Board
| วัสดุพลาสติก: | PA6T, PBT, LCP, |
|---|---|
| ติดต่อวัสดุ: | ทองเหลือง, ฟอสเฟอร์บรอนซ์ |
| ขว้าง: | 2.54มม |
| หมายเลขพิน: | 1-40พิน |
| สี: | สีดำ |
ตัวเชื่อมต่อระหว่างบอร์ดกับบอร์ด พิทช์ 2.0 มม. หัวต่อสองแถว 180 พิน
| วัสดุพลาสติก: | PBT, PA6T, LCP |
|---|---|
| ติดต่อวัสดุ: | ทองเหลือง, ฟอสเฟอร์บรอนซ์ |
| คะแนนปัจจุบัน: | 3A |
| พิมพ์: | บอร์ดต่อบอร์ด |
| การชุบ: | ดีบุกหรือชุบทอง |
2.54mm Pitch 5 Pin Header Connectors SMT Type PA6T Automotive
| วัสดุพลาสติก: | PA6T, PBT, LCP |
|---|---|
| ติดต่อวัสดุ: | ทองเหลือง, ฟอสเฟอร์บรอนซ์ |
| ขว้าง: | 2.54มม |
| คะแนนปัจจุบัน: | 3A |
| การชุบ: | ทองหรือดีบุกชุบ |
ระยะห่าง 2.54 มม. หัวต่อพินมุมขวาสามแถว PA6T ตัวเชื่อมต่ออัตโนมัติชุบทอง
| วัสดุพลาสติก: | PBT, PA6T, LCP |
|---|---|
| ติดต่อวัสดุ: | ทองเหลือง, ฟอสเฟอร์บรอนซ์ |
| คะแนนปัจจุบัน: | 3A |
| ขว้าง: | 2.54มม |
| การชุบ: | ทองหรือดีบุกชุบ |
2.0 มม. 2.54 มม. สนามตรงมุมขวา SMT กล่องตัวเชื่อมต่อส่วนหัวที่ห่อหุ้ม PA6T ชุบทอง
| วัสดุพลาสติก: | PBT, PA6T, LCP |
|---|---|
| ติดต่อวัสดุ: | ทองเหลือง, ฟอสเฟอร์บรอนซ์ |
| ขว้าง: | 2.0 มม. 2.54 มม. |
| คะแนนปัจจุบัน: | 3A |
| การชุบ: | ทองหรือดีบุกชุบ |
PA6T LCP PBT 16 ขั้วต่อหัวเข็ม H2.0mm ชุบดีบุกหรือทอง
| ตัวพลาสติก: | PA6T, LCP, PBT |
|---|---|
| ติดต่อวัสดุ: | ทองเหลือง, ฟอสเฟอร์บรอนซ์ |
| ขว้าง: | 4.2มม |
| คะแนนปัจจุบัน: | 3A |
| การชุบ: | ดีบุกหรือชุบทอง |

