ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
ชื่อผู้ติดต่อ :
Eric Ye
หมายเลขโทรศัพท์ :
+8613902450680
วอทส์แอพ :
+8613902450680
คำหลัก [ pcb ] การจับคู่ 70 ผลิตภัณฑ์.
คอนเนคเตอร์ D-Sub 9 ขา ตัวผู้ แผงเมาท์ PCB ชนิดคอนเนคเตอร์กันน้ำ IP67
| ตัวเรือนพลาสติก: | PA66+GF |
|---|---|
| เปลือก: | โลหะผสมทองแดง |
| คะแนนปัจจุบัน: | 5A |
| จัดอันดับแรงดันไฟฟ้า: | 300V |
| ช่วงอุณหภูมิ: | -40-+85องศา |
ขั้วต่อเวเฟอร์เทอร์มินัล PCB พิทช์ 1.5 มม. 500V AC/นาที
| ตัวเรือนพลาสติก: | PA9T, PA66, |
|---|---|
| ติดต่อวัสดุ: | ทองเหลือง, ฟอสเฟอร์บรอนซ์ |
| คะแนนปัจจุบัน: | 1A |
| ทนต่อแรงดันไฟฟ้า: | 500V AC/นาที |
| ความต้านทานฉนวน: | ขั้นต่ำ 1,000MΩ |
กรมทรัพย์สินทางปัญญาแถวคู่เดี่ยว Au Flash 2.54 มม. ตัวเชื่อมต่อ PCB หญิง Pitch PC104 PA6T
| วัสดุพลาสติก: | PA6T, PA9T, LCP |
|---|---|
| ติดต่อวัสดุ: | ทองเหลือง, ฟอสเฟอร์บรอนซ์ |
| คะแนนปัจจุบัน: | 3A |
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -40-+105 องศา |
| การชุบ: | ทองหรือดีบุกชุบ |
1.27 มม. ระยะพิทช์ MDR SCSI หญิงตัวเชื่อมต่อตัวเชื่อมต่ออุตสาหกรรม PCB มุมขวา 36 ขา
| วัสดุฉนวน: | พีบีที |
|---|---|
| ติดต่อวัสดุ: | ทองเหลือง |
| ติดต่อชุบ: | ทองแฟลช |
| คะแนนปัจจุบัน: | 1A |
| ขว้าง: | 1.27มม |
Delander 64 Pin 1.27mm Pitch Champ Connectors PCB Type Right Angled Communication Devices
| วัสดุฉนวน: | พีบีที |
|---|---|
| ติดต่อวัสดุ: | ทองเหลือง |
| ขว้าง: | 1.27, 2.16มม |
| วัสดุเปลือก: | ทองแดง, โลหะผสมสังกะสี, |
| ชุบทอง: | ทองแฟลช |
1 มม. Pitch Pin Header ตัวเชื่อมต่อ PCB ชายหญิง PA6T UL 94-V0
| วัสดุพลาสติก: | PBT, PA6T, LCP |
|---|---|
| ติดต่อวัสดุ: | ทองเหลือง, ฟอสเฟอร์บรอนซ์ |
| ขว้าง: | 1.0มม |
| จัดอันดับปัจจุบัน: | 1.5ก |
| การชุบ: | ดีบุกหรือชุบทอง |
SMD PCB 2-40 พิน 1.27 มม. 2.0 มม. 2.54 มม. ส่วนหัวของพินพินตรง
| วัสดุตัวเครื่อง: | PBT, PA6T, LCP |
|---|---|
| ติดต่อวัสดุ: | ทองเหลือง |
| ขว้าง: | 1.27มม.,2.0มม.,2.54มม |
| คะแนนปัจจุบัน: | 7A |
| ทนต่อแรงดันไฟฟ้า: | 1000V AC/นาที |
776180-1 776163-1 PCB ตัวเชื่อมต่อยานยนต์ชาย 35 ขา 4.0 มม. ระยะห่าง 3 แถว
| วัสดุพลาสติก: | พีบีที |
|---|---|
| ติดต่อวัสดุ: | ทองเหลือง, ฟอสเฟอร์บรอนซ์ |
| ขว้าง: | 4.0มม |
| หมุด: | 8, 14, 23, 35พิน |
| คะแนนปัจจุบัน: | 8-10A |
174973-2 หัวต่อ PCB สำหรับยานยนต์ 12 ขา ขั้วต่อไฟฟ้าอัตโนมัติ 2.5 มม
| วัสดุพลาสติก: | พีบีที |
|---|---|
| ติดต่อวัสดุ: | ทองเหลือง, ฟอสเฟอร์บรอนซ์ |
| ขว้าง: | 2.5มม |
| หมุด: | 8, 12, 16, 20พิน, |
| คะแนนปัจจุบัน: | 3-5A |
ขั้วต่อ Pitch PCB ขนาด 2.54 มม. DIN 41612 32 ขา 48 ขา 96 ขา
| วัสดุพลาสติก: | พีบีที GF30 |
|---|---|
| ติดต่อวัสดุ: | ทองเหลือง |
| ขว้าง: | 2.54มม |
| หมุด: | 32, 48, 96พิน |
| การชุบ: | ดีบุกหรือชุบทอง |

