Tất cả sản phẩm
Người liên hệ :
Eric Ye
Số điện thoại :
+8613902450680
whatsapp :
+8613902450680
Kewords [ pcb ] trận đấu 70 các sản phẩm.
Đầu nối D-Sub 9 chân Bảng điều khiển nam Gắn đầu nối chống nước loại PCB IP67
| Nhà nhựa: | PA66+GF |
|---|---|
| Vỏ bọc: | hợp kim đồng |
| Đánh giá hiện tại: | 5A |
| Điện áp định mức: | 300V |
| Phạm vi nhiệt độ: | -40-+85 độ |
Đầu nối wafer đầu cuối PCB Pitch 1,5mm 500V AC / phút
| Nhà nhựa: | PA9T, PA66, |
|---|---|
| Tài liệu liên hệ: | đồng thau, đồng phốt pho |
| Đánh giá hiện tại: | 1A |
| chịu được điện áp: | 500V AC/phút |
| điện trở cách điện: | Tối thiểu 1000MΩ |
DIP Single Double Rows Au Flash 2.54mm Pitch Female PCB Connector PC104 PA6T
| Vật liệu nhựa: | PA6T, PA9T, LCP |
|---|---|
| Tài liệu liên hệ: | đồng thau, đồng phốt pho |
| Đánh giá hiện tại: | 3A |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40-+105 độ |
| mạ: | mạ vàng hoặc thiếc |
Đầu nối nữ 1,27mm MDR SCSI Đầu nối công nghiệp Góc phải PCB 36 Pin
| vật liệu cách điện: | PBT |
|---|---|
| Tài liệu liên hệ: | Thau |
| Liên hệ mạ: | Tia chớp vàng |
| Đánh giá hiện tại: | 1A |
| Sân bóng đá: | 1,27mm |
Delander 64 Pin Đầu nối Pitch Champ 1.27mm Loại PCB Thiết bị liên lạc góc phải
| vật liệu cách điện: | PBT |
|---|---|
| Tài liệu liên hệ: | Thau |
| Sân bóng đá: | 1,27, 2,16mm |
| Chất liệu vỏ: | đồng, hợp kim kẽm, |
| Mạ vàng: | Tia chớp vàng |
Đầu ghim chân 1mm Đầu nối nam nữ PCB PA6T UL 94-V0
| Vật liệu nhựa: | PBT, PA6T, LCP |
|---|---|
| Tài liệu liên hệ: | đồng thau, đồng phốt pho |
| Sân bóng đá: | 1.0mm |
| Đánh giá hiện tại: | 1.5A |
| mạ: | thiếc hoặc mạ vàng |
SMD PCB 2-40pin 1.27mm 2.0mm 2.54mm Đầu nữ Đầu cắm thẳng
| Vật liệu cơ thể: | PBT, PA6T, LCP |
|---|---|
| Tài liệu liên hệ: | Thau |
| Sân bóng đá: | 1.27mm, 2.0mm, 2.54mm |
| Đánh giá hiện tại: | 7A |
| chịu được điện áp: | 1000V AC/phút |
776180-1 776163-1 Đầu nối ô tô nam PCB 35 chân 4.0mm Pitch 3 hàng
| Vật liệu nhựa: | PBT |
|---|---|
| Tài liệu liên hệ: | đồng thau, đồng phốt pho |
| Sân bóng đá: | 4.0mm |
| ghim: | 8, 14, 23, 35 chân |
| Đánh giá hiện tại: | 8-10A |
174973-2 Ô tô PCB Header 12 Pin Auto Electrical Connector 2.5mm
| Vật liệu nhựa: | PBT |
|---|---|
| Tài liệu liên hệ: | đồng thau, đồng phốt pho |
| Sân bóng đá: | 2,5mm |
| ghim: | 8, 12, 16, 20pin, |
| Đánh giá hiện tại: | 3-5A |
Đầu nối PCB DIN 41612 Pitch 2,54mm 32 Chân 48 Chân 96 Chân
| Vật liệu nhựa: | PBT GF30 |
|---|---|
| Tài liệu liên hệ: | Thau |
| Sân bóng đá: | 2,54mm |
| ghim: | 32, 48, 96pin |
| mạ: | thiếc hoặc mạ vàng |

