Tất cả sản phẩm
Người liên hệ :
Eric Ye
Số điện thoại :
+8613902450680
whatsapp :
+8613902450680
Kewords [ pcb ] trận đấu 70 các sản phẩm.
Vỏ kim loại 45 độ Đầu nối Champ 64P Đầu nối uốn đầu cắm nam IDC
| Loại sản phẩm: | nhà vô địch IDC |
|---|---|
| Giới tính: | Nam giới |
| ghim: | 64pin |
| Vật liệu cách nhiệt: | PBT |
| Vỏ bọc: | Kim loại |
Đầu nối SCSI 100 chân nam loại HPDB cao 1,27mm với mối hàn vỏ kim loại
| Vật liệu: | PBT |
|---|---|
| Vỏ bọc: | kim loại, SPCC |
| Sân bóng đá: | 1,27mm |
| Ứng dụng: | servo, máy tự động |
| ghim: | 鎮ㄨ鎵剧殑璧勬簮宸茶鍒犻櫎銆佸凡鏇村悕鎴栨殏鏃朵笉鍙敤銆 |
AMPSEAL 14pin 4.0mm Pitch Right Angled Male Header Connectors Ô tô 776266 776267
| Vật liệu nhựa: | PBT GF15 |
|---|---|
| Tài liệu liên hệ: | đồng thau, đồng phốt pho |
| Màu sắc: | đen, trắng, xanh, |
| Sân bóng đá: | 4.0mm |
| Đánh giá hiện tại: | 8-10A |
4.2mm Pitch 90 Độ Molex Pin Header 2 * 5P 2 ~ 40pin Dual Row Nam
| Vật liệu nhựa: | PA6T, PBT, LCP |
|---|---|
| vật liệu đầu cuối: | đồng thau, đồng phốt pho |
| Đánh giá hiện tại: | 3A |
| chịu được điện áp: | điện xoay chiều 500V |
| Sân bóng đá: | 4.2mm |
Pitch 3.96mm Chiều cao 3.2mm 2-20 Pin Board To Board Connector SMT 500V AC
| nhà ở cũ: | LCP+30%GF UL94V-0 |
|---|---|
| Tài liệu liên hệ: | đồng thau, đồng phốt pho |
| Đánh giá hiện tại: | 7A |
| Phạm vi nhiệt độ: | -40-+105 độ |
| chịu được điện áp: | điện xoay chiều 500V |
500 chu kỳ Đầu nối chống nước nam hoặc nữ Nhựa Epoxy / Niêm phong cao su
| Giới tính: | Nam hay nữ |
|---|---|
| lớp chống thấm nước: | IP65/IP67 |
| ghim: | 2 3 4 5 6 7 8 12 14 16 19 24 Ghim |
| Độ bền: | 500 chu kỳ trở lên |
| Ứng dụng: | Ô tô, Công nghiệp và Tự động |
Cảm biến và điều khiển tự động hóa Loại hàn kết nối chống nước IP67
| vật liệu cách điện: | PA+GF/TPU |
|---|---|
| Tài liệu liên hệ: | Đồng thau / Mạ vàng |
| lớp chống thấm nước: | IP67 |
| Độ bền: | hơn 500 chu kỳ |
| nhiệt độ áp dụng: | -25℃~+80℃ |
Đầu nối 4 chân tròn thẳng 2,54mm 1,27mm 2-40pin PBT PA6T một hàng kép
| Vật liệu nhựa: | PA6T, PBT, LCP |
|---|---|
| Tài liệu liên hệ: | đồng thau, đồng phốt pho |
| Đánh giá hiện tại: | 3A |
| chịu được điện áp: | 500V |
| mạ: | thiếc hoặc mạ vàng |
Khả năng chịu nhiệt độ cao Tiêu đề pin góc phải Nữ 2.0mm 2.54mm
| Vật liệu nhựa: | PA6T, PBT, LCP |
|---|---|
| Tài liệu liên hệ: | đồng thau, đồng phốt pho |
| Đánh giá hiện tại: | 3A |
| Điện áp định mức: | 250V |
| mạ: | thiếc hoặc mạ vàng |
Đầu nối ổ cắm chân Đầu nối miếng đệm cao độ 6,35MM 3 hàng 350714-1
| Nhà nhựa: | PA66 |
|---|---|
| Tài liệu liên hệ: | Thau |
| Đánh giá hiện tại: | 19A |
| Điện áp định mức: | 600V |
| mạ: | mạ vàng hoặc thiếc |

