ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
ชื่อผู้ติดต่อ :
Eric Ye
หมายเลขโทรศัพท์ :
+8613902450680
วอทส์แอพ :
+8613902450680
คำหลัก [ pcb ] การจับคู่ 70 ผลิตภัณฑ์.
45 Degree Metal Cover 64P Champ Connectors IDC Male Plug Crimping Connector
| ประเภทสินค้า: | แชมป์ไอดีซี |
|---|---|
| เพศ: | ชาย |
| หมุด: | 64พิน |
| วัสดุฉนวน: | พีบีที |
| เปลือก: | โลหะ |
ระยะพิทช์ 1.27 มม. HPDB ประเภทตัวเชื่อมต่อ SCSI 100 พินตัวผู้พร้อมตัวประสานเปลือกโลหะ
| วัสดุ: | พีบีที |
|---|---|
| เปลือก: | โลหะ, SPCC |
| ขว้าง: | 1.27มม |
| แอปพลิเคชัน: | เซอร์โว, เครื่องอัตโนมัติ |
| หมุด: | 100พิน |
AMPSEAL 14pin 4.0mm Pitch Right Angled Male Header ตัวเชื่อมต่อยานยนต์ 776266 776267
| วัสดุพลาสติก: | พีบีที GF15 |
|---|---|
| ติดต่อวัสดุ: | ทองเหลือง, ฟอสเฟอร์บรอนซ์ |
| สี: | ดำ,ขาว,น้ำเงิน, |
| ขว้าง: | 4.0มม |
| คะแนนปัจจุบัน: | 8-10A |
4.2mm Pitch 90 Degree Molex Pin Header 2 * 5P 2 ~ 40pin ชายแถวคู่
| วัสดุพลาสติก: | PA6T, PBT, LCP |
|---|---|
| วัสดุเทอร์มินัล: | ทองเหลือง, ฟอสเฟอร์บรอนซ์ |
| คะแนนปัจจุบัน: | 3A |
| ทนต่อแรงดันไฟฟ้า: | ไฟฟ้ากระแสสลับ 500V |
| ขว้าง: | 4.2มม |
ระยะพิทช์ 3.96 มม. ความสูง 3.2 มม. 2-20 พินตัวเชื่อมต่อบอร์ดกับบอร์ด SMT 500V AC
| ที่อยู่อาศัย Pastic: | LCP+30%GF UL94V-0 |
|---|---|
| ติดต่อวัสดุ: | ทองเหลือง, ฟอสเฟอร์บรอนซ์ |
| คะแนนปัจจุบัน: | 7A |
| ช่วงอุณหภูมิ: | -40-+105 องศา |
| ทนต่อแรงดันไฟฟ้า: | ไฟฟ้ากระแสสลับ 500V |
ตัวเชื่อมต่อกันน้ำตัวผู้หรือตัวเมีย 500 รอบ อีพอกซีเรซิน/ยางซีล
| เพศ: | ชายหรือหญิง |
|---|---|
| เกรดกันน้ำ: | IP65/IP67 |
| หมุด: | 2 3 4 5 6 7 8 12 14 16 19 24 พิน |
| ความทนทาน: | 500 รอบขึ้นไป |
| แอปพลิเคชัน: | ยานยนต์ อุตสาหกรรม และอัตโนมัติ |
เซนเซอร์และการควบคุมการทำงานอัตโนมัติ คอนเนคเตอร์ชนิดบัดกรี ชนิดกันน้ำ IP67
| วัสดุฉนวน: | PA+GF/TPU |
|---|---|
| ติดต่อวัสดุ: | ทองเหลือง / ชุบทอง |
| เกรดกันน้ำ: | IP67 |
| ความทนทาน: | มากกว่า 500 รอบ |
| อุณหภูมิที่ใช้บังคับ: | -25℃~+80℃ |
2.54 มม. 1.27 มม. หัวต่อแบบกลมตรง 4 พิน 2-40 พินเดี่ยวแถวคู่ PBT PA6T
| วัสดุพลาสติก: | PA6T, PBT, LCP |
|---|---|
| ติดต่อวัสดุ: | ทองเหลือง, ฟอสเฟอร์บรอนซ์ |
| คะแนนปัจจุบัน: | 3A |
| ทนต่อแรงดันไฟฟ้า: | 500V |
| การชุบ: | ดีบุกหรือชุบทอง |
หัวเข็มมุมฉาก ทนอุณหภูมิสูง ตัวเมีย 2.0mm 2.54mm
| วัสดุพลาสติก: | PA6T, PBT, LCP |
|---|---|
| ติดต่อวัสดุ: | ทองเหลือง, ฟอสเฟอร์บรอนซ์ |
| คะแนนปัจจุบัน: | 3A |
| พิกัดแรงดันไฟฟ้า: | 250V |
| การชุบ: | ดีบุกหรือชุบทอง |
พินซ็อกเก็ตคอนเนคเตอร์ 6.35 มม. พิทช์เวเฟอร์คอนเนคเตอร์ 3 แถว 350714-1
| ตัวเรือนพลาสติก: | PA66 |
|---|---|
| ติดต่อวัสดุ: | ทองเหลือง |
| คะแนนปัจจุบัน: | 19ก |
| จัดอันดับแรงดันไฟฟ้า: | 600V |
| ชุบ: | ทองหรือดีบุกชุบ |

