ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
ชื่อผู้ติดต่อ :
Eric Ye
หมายเลขโทรศัพท์ :
+8613902450680
วอทส์แอพ :
+8613902450680
คำหลัก [ pcb ] การจับคู่ 70 ผลิตภัณฑ์.
PA6T LCP บอร์ดกับบอร์ด หัวพิน หัวต่อ PCB ระยะห่าง 1.0 มม. SMT
| วัสดุพลาสติก: | PA6T, ลป |
|---|---|
| ติดต่อวัสดุ: | ทองเหลือง, ฟอสเฟอร์บรอนซ์ |
| ขว้าง: | 0.5มม.,0.8มม.,1.0มม |
| สี: | สีฟ้า, สีดำ |
| หมุด: | 2 * 2-2 * 40 พิน |
สองแถวด้านข้าง 2.54 มม. ตัวเชื่อมต่อส่วนหัวของ PCB มุมขวาของวัสดุแฟลชทอง PBT
| วัสดุพลาสติก: | PA6T, PBT, LCP |
|---|---|
| ติดต่อวัสดุ: | ทองเหลือง, ฟอสเฟอร์บรอนซ์ |
| ขว้าง: | 2.54มม |
| ต้านทานการติดต่อ: | สูงสุด 20mΩ |
| ความต้านทานของฉนวน: | ขั้นต่ำ 1,000MΩ |
1.0 แอมป์ PCB Mount Connector Pitch 1.27 มม. บอร์ดถึงบอร์ดหญิงสองแถว SMT ชนิดความเร็วสูง
| วัสดุพลาสติก: | PA6T, PA9T, LCP |
|---|---|
| ติดต่อวัสดุ: | ทองเหลือง, ฟอสเฟอร์บรอนซ์ |
| ขว้าง: | 1.27มม |
| คะแนนปัจจุบัน: | 1A |
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -40-+105 องศา |
1.27 มม. Pitch PBT GF30 PCB ขั้วต่อเซอร์โวตัวเมียชุบทอง CN ชนิดมุมฉาก
| ติดต่อขั้ว: | สารเรืองแสงสีบรอนซ์ |
|---|---|
| เปลือก: | สังกะสี, SPCC |
| ที่อยู่อาศัย: | พีบีที GF30 |
| ติดต่อชุบ: | ชุบทอง |
| ขว้าง: | ระยะพิทช์ 1.27 มม |
1.27mm Pitch Board To Board PCB Connector ชายหญิง 12 พิน 24 พิน
| วัสดุพลาสติก: | PBT, PA6T, LCP, |
|---|---|
| ติดต่อวัสดุ: | ทองเหลือง, ฟอสเฟอร์บรอนซ์ |
| ขว้าง: | 1.27มม |
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -40--+105 องศา |
| จัดอันดับปัจจุบัน: | 2A |
ส่วนหัวของกล่อง 2.54 มม. 40 พิน 2 * 20P ตัวเชื่อมต่อ PCB มุมขวากรมทรัพย์สินทางปัญญา 2.5 PA6T ยานยนต์
| วัสดุพลาสติก: | PBT, PA6T, LCP |
|---|---|
| ติดต่อวัสดุ: | ทองเหลือง, ฟอสเฟอร์บรอนซ์ |
| ขว้าง: | 2.54มม |
| คะแนนปัจจุบัน: | 3A |
| การชุบ: | 3A |
ขั้วต่อขาพินตัวเมีย 2.54 มม. PCB ชุบทอง 2-40P
| วัสดุพลาสติก: | PBT, PA6T, LCP |
|---|---|
| ติดต่อวัสดุ: | ทองเหลือง, ฟอสเฟอร์บรอนซ์ |
| ขว้าง: | 2.54มม |
| คะแนนปัจจุบัน: | 3A |
| การชุบ: | ทองหรือดีบุกชุบ |
2.16mm Pitch 957 Champ Connectors PCB Mount Centronic Connector 100P
| วัสดุพลาสติก: | พีบีที |
|---|---|
| ติดต่อวัสดุ: | ทองเหลือง |
| ขว้าง: | 2.16มม |
| หมุด: | 100 พิน |
| เปลือก: | ชุบนิเกิล |
PBT GF30 12 Pin PCB Header ตัวเชื่อมต่อยานยนต์ทางเลือกสีดำสำหรับ TE 174051-2
| วัสดุพลาสติก: | พีบีที GF30 |
|---|---|
| ติดต่อวัสดุ: | ทองเหลือง, ฟอสเฟอร์บรอนซ์ |
| ขว้าง: | 2.54มม.,2.5มม |
| คะแนนปัจจุบัน: | 3-5A |
| การชุบ: | ทองหรือดีบุกชุบ |
ตัวเชื่อมต่อความเร็วสูงหญิงที่ทนทานระยะห่าง 1.27 มม. SMC Type-B SMT ประเภทบอร์ด PCB ตัวเชื่อมต่อบอร์ด
| วัสดุพลาสติก: | PA6T, PA9T, LCP |
|---|---|
| ติดต่อวัสดุ: | ทองเหลือง, ฟอสเฟอร์บรอนซ์ |
| ขว้าง: | 1.27มม |
| คะแนนปัจจุบัน: | 1.5ก |
| การชุบ: | ดีบุกหรือชุบทอง |

